Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

cảm ơn các bạn rât nhiều!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Xin chào các bạn đã tham gia diễn đàn qlvh1. tk.
Tôi vô cùng cảm kích trước sự quan tâm, chia sẻ của các bạn khi chúng tôi lập diễn đàn nay. thực sự có những thành viên của lớp rất thông thạo trong lĩnh vực này, nhièu người còn có trang ưeb riêng của mình và có người thiết kế còn đẹp hơn thế này, song,bằng tất cả tình cảm và mong muốn tha thiết của tôi là được cùng các bạn chung vai gánh vác trách nhiệm nặng nề của sứ mệnh tiên phong. Tôi thật sự dai lòng và tiếc nuối khi nhìn thấy những hiện tượng mất đoàn kết, thù hằn, ghét bỏ nhau. Ôi! cuộc đời vốn đã ngắn ngủi mà những giây phút được học tập bên nhau còn hiếm hoi hơn nhiều lần. Mỗi năm có hàng vạn sinh viên thi đại học trong đó có có hàng nghìn người đỗ đại học, vậy mà chỉ có 43 sinh viên chúng ta còn gắn bó với nhau đến giờ phút này. Đây chẳng phải là cơ duyên trời định sau.
Các bạn ạ! Tại sao khi sinh ra con người cứ phải cất tiếng khóc?
Với tôi. Khóc vì chưa làm được gì và không có gì trên người cả
Bây giờ mỗi chúng ta đều đã có kiến thức làm hành trang, đã có trình độ để làm được những điều bạn ước mơ, chúng ta biết điều gì làm chúng ta không vui khi ở gần nhau, học với nhau, và biết thế nào là đúng sai. sao chúng ta không làm điều gì có lợi cho tập thể, trước mắt là giúp đỡ nhau vượt qua mọi thử thách của kỳ thực tập này. Một trăm lời nói không bằng một hành động . Hãy cùng vào đây chia sẻ những cảm xúc, tri thức và góp ý thẳng thắn với nhau để cái yếu trở nên mạnh mẽ hơn, làm cho cái xấu bị hạn chế đi, và mọi điều tốt đẹp được đơm hoa kết trái. hãy nhắn cho mọi người những lời tâm sự này nhé. Tôi cũng rất buồn, khi có một số ít người tham gia diễn đàn này, còn lại, có phải là dửng dưng không. Hãy sưởi ấm trái tim mình bên bạn bè ql1.

Xem lý lịch thành viên

ngameo

thành viên
Rất mong sự đóng góp của các bạn để trang web được hoàn thiện hơn

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]