Chào bạn! Mời bạn đăng nhập.
Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy đăng ký tại đây để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn.
Thank for u!

QLVH1 Family

Chào mừng các bạn đến với Forum QLVH K1. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ

You are not connected. Please login or register

Chồng điếc vợ câm.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Chồng điếc vợ câm. on 3/2/2010, 10:00

Có 1 đôi vợ chồng,anh chồng thì bị điếc, còn chị vợ thì bị câm, anh chồng nói thì chị vợ nghe thấy, còn chị vợ muốn trả lời lại thì chỉ bằng cách ra hiệu cho anh chồng hiểu.
Một hôm chị vợ đi chợ về, anh chồng liền hỏi.
- Hôm nay ngoài chợ có chuyện gì không mình?
Chị vợ liền chắp 2 tay lên đầu rồi uốn éo. Anh chồng liền hiểu ý nói rằng: Cháy nhà à? chết thật. Cháy nhà ai vậy mình? Chị vợ chỉ vào ngón chân cái rồi vẽ thêm vài cái râu vào mặt, anh chồng liền nói " thế cháy nhà Cả Mẹo à? Chị vợ liền gật đầu. Anh chồng lại hỏi tiếp " thế cháy có còn gì không? ". Chị vợ liền cong mông rồi túm lấy mấy cọng rơm quét đi quét lại vào mông mình. Anh chồng liền nói: " chết thật! Thế cháy sạch như chùi à? . Thế mình có biết nhà Cả Mẹo đi đâu mà để nhà cháy như thế không? ". Chị vợ liền tốc ngược váy lên, lấy ngón tay chỏ trọc vào " Cái ấy " của mình rồi dí vào mũi chồng. Anh chồng đáp " thì ra nhà Cả Mẹo đi bán mắm tôm à?
keeeeeeeeeeee.......!

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]